How do I know if I am pregnant?

Ni signs and symptoms gani zinaweza kushow you could be pregnant? 

1. Kumiss menstrual period 

Ile time your period iko late by more than 1-2 weeks from time ulikuwa unaexpect ikuje. Lakini kama unakuwa na irregular periods kawaida, this might not be true.

2. Kwenda haja ndogo mara mob 

Amount ya damu ukiwa na ball in your body increases, so your kidneys zitaproduce more fluid, zinajaza bladder making you pee a lot.

3. Uchovu 

Kwa sababu ya changes in hormones in your body causing you kufeel exhausted na sleepy.

4. Morning sickness 

Hii inaweza kuwa nausea with or without vomiting na inaweza happen kuanzia 4 weeks after kushika ball.

5. Swollen na sore breasts 

Hormones kwa mwili wako hubadilika sana ukiwa na mimba causing your breasts kuwa tender na sensitive sana. But hii inaweza pungua as your pregnancy continues.

Ulikuwa na signs and symptoms gani the first time that made you know you were pregnant? Share with us!

 

Please log in to comment

Comments

Domy Mogaka 1 week ago:
No
Jackie Nausheen 5 months ago:
missing mp
Anim Ramadhan 5 months ago:
Heart burn ,kulala kila saa ,